ราคา 3000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 39.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 76923.08 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
เลขที่ห้อง 711
โครงการ Beyond Sukhumvit | บียอน สุขุมวิท| Beyond สุขุมวิท

easy2careproperty easy2careproperty
0642474645
2021-04-02 14:17:47.0
เลขที่ประกาศ: 340842
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่าและขาย Beyond Sukhumvit (บียอน สุขุมวิท) ห้องDuplex เฟอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ **Room Detail - รหัสทรัพย์ 89222 - คอนโด Beyond Sukhumvit (บียอน สุขุมวิท) - Duplex 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - ขนาดห้อง 39.20 ตรม. - ชั้น 7 เลขห้อง 711 - วิว ถนน และ ทางด่วนบางนา - ให้เช่า 11,000 ต่อเดือนรวมส่วนกลางแล้ว (สัญญาขั้นต่ำ 1 ปี ชำระแรกเข้า 1 เดือน ประกัน 2 เดือน) - ราคาขาย 3 ล้านบาท รวมค่าโอน - สิ่งอำนวยความสะดวกในห้องตามรูปภาพ - ดูรูปเพิ่มเติมด้านนี้ www.mycondonn.com/product/2747 - การเดินทาง: BTS บางนา - ที่ตั้งโครงการ: ถนนสรรพาวุธ 2 แขวงบางนา เขตบางนา กรุงเทพฯ สนใจติดต่อที่ Easy2CareProperty ( กรุณานัดชมห้องล่วงหน้า 1 วัน ) (Foreigners only contact line.) โทร : 086-469-0129 ( Agent นุ ) Line ID : mycondonn โทร : 064-247-4645 ( Agent นก ) Line ID : Smile-easy E-mail : Easy2careproperty@gmail.com เว็บไซต์ : Mycondonn.com รับฝากขายฝากเช่าคอนโดดูรายละเอียดที่เพิ่มเติมที่ mycondonn.com/b/5 ฝากห้องส่งรายละเอียดได้ที่ Line ID : Smile-easy หรือ Easy2careproperty@gmail.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสรรพาวุธ 2
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
633.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
180 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Beyond Sukhumvit - คอนโด ขาย
Beyond Sukhumvit | บียอน สุขุมวิท| Beyond สุขุมวิท